แอบชอบ

เราแอบชอบพี่คนนึงมาได้สักพัก เราก็ทักไปคุย แต่พี่เขาเฟมือนจะมีใครอีกคนอยู่แล้วหรืออาจจะไม่ชอบเรา เราควรเข้าหาเขายังไงดีคะ ไม่ค่อยมั่นใจในตัวเองแล้วตอนนี้ เราว่าเขาไม่ได้ชอบเราแน่เลย เวลาผู้ชายแอบชอบผู้หญิงที่มาจีบ จะเป็นยังไงคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
เรามีแฟนคนนึงเหมือนกัน นางจะมีรุ่นน้องคนนึงมาชอบนาง ชอบแบบคลั่งรักเลยก็ว่าได้ ลงรูปนางในสตอรี่ นางมาบอกเราตลอดว่าไม่ได้คิดอะไร ไม่ได้ชอบ แต่นางเป็นคนที่จะแสดงอาการ แสดงการประทำ มากกว่าบอกตรงๆ แต่น้องเหมือนจะไม่เข้าใจหรือเข้าใจแต่ไม่สน ก็ยังคงเป็นเหมือนเดิม จากใจเลยนะคะ เราเองก็ไม่ชอบเท่าไหร่ แฟนเรา จะมาทำแบบนี้ก็ไม่ได้เนอะ คิดดูดีๆนะคะ ถ้าเป็นคนของเราแล้วมีอะไรแบบนี้มาเราเองก็คงไม่ชอบ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่