อยากเรียน เเม่ฟ้าหลวง สำนักเทคโนโลยีสาระสนเทศ สาขาวิชาเทคโนโลยีมัลติมีเดียและการสร้างภาพเคลื่อนไหว

อยากเรียนที่นี่ค่ะเเต่อยากทราบว่าอุปกรณ์ที่นี่ครบมั้ยคะ เช่นคอมเห็นในเว็บใช้เเอปเปิ้ลได้ใช้เเอปเปิ้ลจริงรึป่าว
หรืออุปกรณ์พวกกล้องเเละอุปกรณ์ต่างๆเค้ามีให้หรือเปล่าคะหรือทันสมัยที่ไม่เก่าอ่ะค่ะ มีรุ่นพี่ที่เรียน มฟล.
เเต่ไม่ได้เรียนคณะนี้บอกว่าอุปกรณ์มันยังไม่พร้อมถ้าจะเรียนสายนี้ที่นี่
คณะนี้มีคนเรียนเยอะมั๊ยคะ จบไปจะมีงานทำรึป่าวคะ เห็นเค้าบอกว่ามีงานทำเเน่นอน
กลุ้มใจมากเลยค่ะเพราะจะเอารอบโค้วต้าซึ่งต้องรีบตัดสินใจค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่