Link Bk ของจริง หรือสร้างมาเพื่อดูข้อมูล

อยากสอบถามเพื่อนๆที่โหลด line bk มาค่ะ ทั้งเราและแฟนลองโหลดมาละ บอกตามตรง ก้อโลภอยากจะกู้เงินนั้นละค่ะประเด็นหลักๆเลย เราเครดิตค่อนข้างโอเคคะ คิดว่ายังไงก้อผ่าน สมัครกรอกข้อมูลทุกอย่าง แต่ไม่ผ่าน ไม่เปนไรค่ะเราอาจจะมีหนี้เยอะ ลองของแฟนค่ะ แฟนก้อไม่ผ่านค่ะ เลยมีคำถามค่ะว่า เค้าแค่เอาสถานการณ์ช่วงที่ตอนนี้คนต้องการความหวังการกู้เงินเลยเป็นช่องทางอะไรแฝงไหมค่ะ เลยสอบถามอยากรู้ว่าลองสมัครกันแล้วผลตอบกลับมาเป็นยังไงบ้างค่ะ เมื่อก่อนเคยใช้ true money wallet ก้อมีช๊อปก่อนจ่ายนะค่ะ ในส่วนของshopee เรายังได้ วงเงิน 15,000 เลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่