ผู้หญิงผมหนาตัดผมซอยจะน่าเกลียดไหมคะ?

คือแพลนไว้ว่าจะตัดผมซอยสั้นแบบทอมแต่ไม่สั้นมากแต่คิดอยู่ว่ามันจะฟูมากไหมเพราะเราเป็นคนผมหนากลัวตัดออกมาจะฟูมากใครเคยมีประสบการณ์​ช่วยแนะนำหน่อยนะคะที่คิดจะตัดเพราะเป็นขี้ร้อนอ่ะค่ะ ขอบคุณ​ค่ะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ลองยืดผมก่อนที่จะซอยก็ได้ค่ะ

เราก็เป็นคนผมหนา เราเคยยืดผมมานานละ ปัจจุบันซอยสั้น ก็ไม่ฟูนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่