โดนรถคันนี้ชนแล้วหนี แต่ภาพวงจรปิดเห็นป้ายทะเบียนไม่ชัดเจน รบกวนเซียนรถช่วยหน่อยค่ะ

เราโดนรถคันนี้ขับชนแล้วหนีค่ะ รถเราไม่มีกล้องหน้ารถ มีแต่กล้องCCTVหน้าหมู่บ้านจับภาพรถเค้าไว้ได้ แต่เห็นป้ายทะเบียนไม่ชัด
รบกวนเซียนรถช่วยระบุข้อมูลเกี่ยวกับรถคันนี้ให้หน่อยได้ไหมคะ ว่าเป็นรุ่นอะไร ปีไหน หรือมีข้อมูลเพิ่มเติมอะไรที่เราจะพอนำไปสืบหาได้บ้าง
ที่เรารู้ตอนนี้คือ เป็นป้ายทะเบียน เชียงใหม่ ขึ้นต้นด้วย ผ ป้ายทะเบียน 7_ _ 4 ค่ะ
ขอบคุณทุกท่านมากๆค่ะ

แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่