BTS-W5 ในพอร์ตอาการโคม่า ควรไปต่อหรือพอแค่นี้ ????

สถานการณ์พอร์ท ณ ปัจจุบันค่ะ
พอดีเป็นเม่าหน้าใหม่ เพิ่งเข้าวงการมาได้ไม่ถึงปี โดนมาร์เชียร์ให้ซื้อตัวนี้ บอกเล่นขยับจุดเอากำไร
ถือมาแรก ๆ ไม่ถึงเดือนขยับในเห็นกำไรหลักร้อย แต่หลังจากนั้นก็ร่วงเอาร่วงเอาจนไม่เห็นวี่แววว่าจะกลับมา
เลยจะขอคำแนะนำจาก พี่ ๆ ผู้รู้ ผู้ตื่น ผู้เบิกบาน แนะนำกับ warrant ตัวนี้ด้วยค่ะ เพราะว่าจะหมดอายุ 16 ก.พ. 64 นี้แล้ว
พอใกล้ ๆ ถึงช่วงนั้น ถึงจะขาดทุนสุดทางลึกลงไปถึงปากเหวยังไง คงต้องปล่อยไปจากอ้อมอก ฮือ ๆ

เจ้าของกระทู้เป็นคนอดทนเก่ง อดทนฟูกฟักมานาน ไม่คิดว่าจะทำกับแม่แบบนี้ได้
เลยอยากรบกวนสอบถามพี่ ๆ ที่มีพลังยุทธ์แกร่งกล้ากว่าว่าควรทำอย่างไรต่อไปดีคะ // ขอบพระคุณล่วงหน้ากับทุกคอมเม้นท์นะคะ
ด่าได้ จิดกัดได้ แต่อย่าแรงค่ะ เพราะจากสถานการณ์ในพอร์ทตอนนี้ คือ ทำเอาใจบางมากกกก TT_TT

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่