ช่วยแนะนำทะเล และที่เที่ยว(สำหรับผู้สูงอายุ) แถวชลบุรีหน่อยค่ะ

1. ช่วยแนะนำทะเลที่หาดสวยๆในชลบุรีหน่อยค่ะ เอาแบบสามารถลงเล่นน้ำได้ ปูเสื่อริมทะเล หรือมีที่นั่งทานอาหารริมทะเล คนไม่เยอะหรือวุ่นวายมาก

2. แนะนำสถานที่เที่ยวแบบชิลๆ สำหรับผู้สูงอายุหน่อยค่ะ  ถ้าระยะทางไม่ไกลกันมากยิ่งดี (เพราะไปเช้า เย็นกลับ) 

3. แนะนำสถานที่ซื้อของฝาก

ป.ล. แนะนำร้านอาหารอร่อยๆได้นะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่