ขอความกรุณาด้วยครับ

กระทู้คำถาม
ขอHow to สอบGat ยังไงให้ได้80%หน่อยคับ สวัสดีครับผมชื่อลีเป็นนเด็กซิ่ว63คับ ประเด็นคือเกณฑ์มหาลัยสูงมากกก Gatไทย ไม่น่ามีปัญหา แต่ตัวปัญหาคือGatEng นะครับผมไม่ได้มีพื้นฐานเลยย แต่ตอนนี้ผมก็ค่อนๆจำไวน์กร Eng อยู่ครับ แต่80%เลยนะครับผมจะทำได้มั้ยเนี่ยย
คณะที่ผมจะยื่นคือคณะศิลปศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์สาขาญี่ปุ่น มพ.คับ 😭#Tcas3
#เกณฑ์ที่ใช้มี GPAT20% GAT80%งับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่