ทำงานโรงงานทำไมเหนื่อยขนาดนี้

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะเหนื่อยมากเลยค่ะทำงานโรงงานไม่คิดว่าจะต้องมาเจอพี่ที่ทำงานที่โรงงานเเขวะขนาดนี้ เราพึ่งจบม.6มา.แค่มาทำงานหาค่าเทอมเองค่ะเข้างานไม่ถึง3วันโดนด่าสราพัดเราเข้ามาอยู่ กทมคนเดียวค่ะงานทีทำคนรู้จักก็หาให้จะออกก็ไม่รู้จะไปสมัครที่ไหนไม่รู้ที่รู้ทางเลย พี่ๆมีวิธีให้กำลังใจตัวเองยังไงกัน
แสดงความคิดเห็น
Preview