ลิซ่า Blackpink ซื้อคอนโดที่เกาหลี 2 ห้องจริงไหม

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ

ก่อนอื่นต้องบอกเลยนี่เป็นกระทู้แรก (ถ้าผิดพลาดอะไร ขอโทษด้วยนะคะ)

คือเราชอบเจ้าลิซมากกกก ชอบทุกอย่างที่เป็นลิซ่าเลย
ตอนนี้เจ้าลิซน่าจะรวยมากกกก ได้ยินมาว่าคอนโดลิซราคาไม่เบาเลย ถ้าลิซซื้อ 2 ห้องจริงๆ โอ้ววววว
ดีใจเหมือนได้เอง 55555555

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 2
ลิซไม่เคยออกมาพูดค่ะแม้แต่สำนักข่าวที่เปิดเผยรายได้หรือข้อมูลทางการเงินก็ไม่เคยพูดถึงประเด็นนี้ มีแต่ข่าวลือที่คนเอามาโยงโดยเอาข้อมูลที่เห็นทั่วๆไปมาปะติดปะต่อกันเอง คอนโดที่เห็นของน้องจริงอะไรที่เป็น fact ก็รู้เท่าที่เขาเปิดเผยให้เห็นนี่แหละค่ะ รู้เพราะมาจากพวกรายการมาจากคนรอบตัว ไม่มีแฟนคลับคนไหนที่รู้ลึกถ้าไม่ใช่เจ้าตัว ถ้าชอบน้องอันดับแรกเสพข่าวจากแหล่งไหนต้องมีสติก่อนนะคะตามผลงานหรือด้านที่เจ้าตัวเขาอยากให้รู้พอ

ส่วนเรื่องรายได้เป็นเรื่องที่ดีค่ะที่น้องทำงานหนักและได้ส่วนแบ่งที่ค่อนข้างแฟร์จากต้นสังกัด รายได้เยอะมาจากทั้งพรีเซ็นเตอร์ ขายของ มีแพล็ตฟอร์มทางโซเชียลที่เป็นรายได้ ค่าเพลง อัลบั้ม ต่างๆตอนนี้กราฟกำลังพุ่งรายได้ก็สมน้ำสมเนื้อค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่