สอบถามเกี่ยวกับเม้าส์ออแกนครับผม

จะซื้อเม้าส์ออร์แกนอ่ะครับ อยากได้เสียงแบบครบๆ ตัองเลือกซื้อเม้าส์ออร์แกนที่มีกี่ช่องดีครับ ราคากลางๆไม่แพงมากครับผม

ขอบคุณครับผม

แก้ไขเพิ่มเติม > มีคนเขาบอกว่าหากจะซื้อเม้าส์ออร์แกนให้เลือกซื้อเอารุ่นที่มีช่องเยอะๆถึงจะมีเสียงดีและครบทุกเสียง ส่วนตัวจึงไม่รู้ว่าที่ว่าช่องเยอะๆนี่คือต้องเยอะแค่ไหน จึงขออนุญาตสอบถามดูครับผม คือสนใจอยากจะเป่าเม้าส์ออร์แกน เเพราะเกิดหลงไหลในเสียงของเม้าส์ออร์แกนขึ้นมาแบบจับใจ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่