มีใครรู้ชื่อนิเมะเรื่องนี้บ้างไหมคะ

ตอนเด็กเราเคยดูอนิเมะเรื่องหนึ่งที่คล้ายๆเป็นโรงเรียนของสาวๆแนวเจ้าหญิงเวทย์มนต์แปลงร่างมั้งคะ แล้วที่นี้คือทุกคนจะมีสร้อยข้อมือที่มีอัญมณีน่ารักๆหลายๆสีห้อยอยู่ด้วยไม่แน่ใจว่ายิ่งเก่งจะยิ่งมีอัญมณีที่ข้อมือเพิ่มรึเปล่า แต่เราจำฉากหนึ่งได้ว่ามีตัวละคร(น่าจะพระเอก)อารมณ์แบบเจ้าชายลงมาจากบันไดบนฟ้าและเหมือนจะมีกุหลาบรอบๆด้วยเดินลงมาหานางเอก เราจำได้แค่นี้น่ะค่ะมีใครพอจะทราบชื่อเรื่องไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่