มีใครอยากออดิชั่นเหมือนกันบ้างไหมคะเเล้วมีใครที่พ่อเเม่ไม่อนุญาตบ้างไหมคะมีใครมีวิธีบอกพ่อเเม่ให้เข้าใจบ้างคะ ขอบคุณค่ะ

พอดีอยากเดบิวต์เป็นไอดอลมากค่ะเเต่พ่อเเม่ไม่อนุญาตเเล้วไม่มีใครเข้าใจเราเลยค่ะ เราซ้อมเต้นให้เห็นทุกวันเเต่ทุกคนในบ้านก็ว่าเเล้วบอก สิ่งที่เเกทำมันไร้สาระมากๆเอาเวลาไปนั่งเรียนให้เก่งขึ้นดีกว่า เราไม่มีวิธีที่จะทำให้เราถึงความฝันนั้นเลยค่ะ ที่สำคัญโดนเปรียบเทียบกับเพื่อนทุกวัน ด้อยร้องไห้คนเดียวตลอดเลยค่ะมีใครพอจะมีวิธีให้พ่อเเม่เข้าใจไหมคะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ🙏

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่