กำลังจะซื้อคอนโด The Nest Sukhumvit 64 มีข้อแนะนำมั้ยคะ? นิติเป็นอย่างไรคะ?

ขออนุญาตถามต่อจากกระทู้ก่อนหน้านี้ค่ะ อันนั้นถามเลือกวิธีเลือกมุมห้องไป 

แต่กระทู้นี้ เราอยากได้ข้อมูลเพิ่มเติม เผื่อมีใครอยากแชร์ข้อมูล ว่านิติเป็นอย่างไรบ้าง หรือ วัสดุเป็นอย่างไรบ้าง

เราเลือกตรงนี้เพราะตอบโจทย์เราที่สุดแล้ว เดินมา BTS ได้ (ไปดูโครงการมาแล้วค่ะ ลองเดินดูแล้วด้วย 5555) 

เพราะเราตั้งใจจะไม่ใช้รถ ถ้าวันไหนขี้เกียจเดินก็ขึ้นรถรับส่งโครงการเอา แต่หลักๆยังไงเราก็สะดวกเดิน 5555

เดินมา BTS เสร็จเดินไปทำงานตึกทรูต่อได้เลย เลยคิดว่ายังไงก็เลือกที่นี่ สถานที่จริงก็ชอบกับทำเลของโครงการ บรรยากาศต่างๆ

อนาคตหากไม่ทำงานตรงนั้นแล้ว หากต้องไปทำงานที่อื่น ก็ยังสามารถเดินมาขึ้น BTS ไปทำงานแนวรถไฟฟ้าได้

ส่วนโครงการอื่น The Sky ก็ยังสร้างไม่เสร็จ เลยตัดออกไป

ไม่แน่ใจว่ามีท่านใดกำลังอยู่โครงการนี้ หรือ พอมีข้อมูลของโครงการนี้แนะนำ คอมเม้นต์ได้เลยนะคะ จะขอบคุณมากๆค่า ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่