ตามหาเพลง [ญี่ปุ่น] !!!!!!

ตามหาเพลงค่ะ เราจำเนื้อเพลงไม่ได้ แต่เราจำเMVได้คร่าวๆ  
MVเป็นอนิเมะค่ะ ประมาณว่ามีพระเอกนางเอกตอนหนุ่มสาว เหมือนจะนางเอกจะชอบพระเอก แล้วนางเอกก็เห็นว่าพระเอกชอบคนที่แก่กว่า นางเอกเลยอธิษฐานให้ย้อนไปสมัยยังเป็นตอนที่พระเอกยังเด็กให้พระเอกหันมาชอบตัวเอง เรื่องก็ดำแนินไป จนนางเอกต้องกลุบมาปัจจุบันแล้วทุกคนก็หายไปหมด เมืองพังทลาย นางเอกไม่ได้เจอใครอีกเลย.

MVประมาณนี้ค่ะ จำได้ว่านางเอกหัวชมพูหรือส้ม พระหัวน้ำเงิน
ช่วยหน่อยนะคะอยากฟังเพลงนี้จริงๆ เราหามาหลายปีแล้วค่ะ ไม่เจอสักที
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่