ค่าแรงติดมอบ PVC (คิ้วฝ้าเพดานภายนอก)และบัวบนล้างภายใน

สวัสดีครับทุกท่าน
1.รบกวนสอบถามค่าแรงติดตั้ง มอบPVC (คิ้วฝ้าภายนอก) ในพื้นที่ สุรินทร์,บุรีรัมย์,ศรีสะเกษ,อุบล ค่าแรงเมตรละเท่าไรครับ
        รายละเอียดเบื้องต้น
   1.1มอบ PVC ความยาวรวม 156.8 เมตร
   1.2พื้นที่ทำงานโล้ง สูงจากพื้นดิน 5-6 เมตร (บ้านชั้นเดียว)
   13วัสดุอุปกรณ์ บันได นั้งร้าน ทั้งหมดรวมทั้งเครื่องมือช่างเป็นของเจ้าของบ้านทั้งหมด

2.รบกวนสอบถามค่าแรงติดตั้ง บัวผนังPVC (บัวบน) ในพื้นที่ สุรินทร์,บุรีรัมย์,ศรีสะเกษ,อุบล ค่าแรงเมตรละเท่าไรครับ
   2.1บัว PVC ความยาวรวม 102 เมตร
   2.2พื้นที่ทำงานโล้ง สูงจากพื้นดิน 2.60 เมตร 
   2.3วัสดุอุปกรณ์ บันได นั้งร้าน ทั้งหมดรวมทั้งเครื่องมือช่างเป็นของเจ้าของบ้านทั้งหมด

3.รบกวนสอบถามค่าแรงติดตั้ง บัวผนังPVC (บัวล้าง) ในพื้นที่ สุรินทร์,บุรีรัมย์,ศรีสะเกษ,อุบล ค่าแรงเมตรละเท่าไรครับ
   3.1บัว PVC ความยาวรวม 88.2 เมตร (ลบประตูแล้ว)
   3.2พื้นที่ทำงานโล้ง 
   3.3วัสดุอุปกรณ์ บันได นั้งร้าน ทั้งหมดรวมทั้งเครื่องมือช่างเป็นของเจ้าของบ้านทั้งหมด

***หมายเหตุ*** พื้นที่หน้างานจริง  ต.ไพรพัฒนา อ.ภูสิงห์  จ.ศรีสะเกษ

ขอบคุณครับผม
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่