ขอวีซ่าอเมริกา2021

สอบถามผู้รู้ค่ะอยากจะยื่นวีซ่า160ต้นปีหน้าค่ะ
อายุ37 ป็นพนักงานธนาคารรายได้ประมาณ 35,000 อายุงานธนาคารนี้คือ 8ปี แต่ถ้ารวมที่อื่นด้วยก็ประมาณ15ปี
เคยไปเที่ยว ใต้หวันปี60 ไปตุรกีปี62 และมีขายของออนไลน์ลาซาด้าและช้อปปี้ รายได้ประมาณ30,000/เดือนเงินเข้าบัญชีตลอดจากรายได้ส่วนนี้อยากยื่นพร้อมน้องสาวอายุ24ป็นพยาบาลโรงพยาบาลรัฐบาล รายได้ประมาณ 40,000 /เดือนอายุงาน3ปี น้องสาวไม่เคยไปเที่ยวต่างประเทศอยากแนะนำผู้รู้ว่าสมควรจะยื่นดีมั้ยและยื่นช่วงไหนขอบพระคุณล่วงหน้าน่ะค่ะหากมีอะไรแนะนำบอกได้เลยน่ะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่