ตอนนี้ทางค่ายplan a entertainmentยังมีการรับสมัครผู้จัดการวงi dolอยู่รึปล่าวครับ ถ้ามีต้องเตรียมตัวยังไงบ้างครับ

ตอนนี้ผมกำลังขึ้นม.ปลายตัวผมมีความฝันที่อยากจะทำงานร่วมกับวงApink ตอนนี้ผมเรียนพิเศษทางด้านภาษา,การวาดภาพ,โปรแกรม,ดนตรีและกำลังศึกษาวัฒนธรรมประเทศเกาหลีอยู่ผมเตรียมตัวถูกแล้วหรือยัง
ผมอยากสร้างAnimeที่มีต้นแบบมาจากพี่ๆApink ผมอยากทำให้เด็กๆมีความสุขเหมือนที่พี่ๆApink ทำให้เด็กผู้ชายที่เป็นโรคซึมเศร้าคนหนึ่งมีความหวังและความสุขจนหายจากโรคได้  ผมอยากให้เด็กๆในอนาคตต่อๆไปรู้จักพี่ๆ Apinkด้วย(นี่เป็นควมฝันของเด็กผู้ชายคนนึงถ้าเป็นจริงได้ก็ดี)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่