กลับข้างกล้องหน้า ของไอโฟน 7พลัส

สวัสดีค่ะ วันนี้เรามีปัญหา อยากให้ผู้รู้ช่วยแก้ไขหน่อย
คือเราใช้ ไอโฟน 7พลัส นะคะ ตอนนี้ ทรศ.ของเราอัพเดตเป็น เวอร์ชั่น สูงสุดได้แค่14.2 ค่ะ และเรามีปัญหา เวลาถ่ายภาพด้วยกล้องหน้า หรือว่า วีดิโอคอลกับเพื่อน ในเฟส ในไลน์ อะค่ะ คือภาพของเราในกล้องของเพื่อนมันจะกลับด้านกัน แบบ คนละด้านเลยอะค่ะ
ต้องแก้ไขตรงไหนหรอคะ ขอคำตอบภายในคืนนี้นะคะ เพราะตอนนี้มีธุระด่วนมาก ต้องวีดิโอคอล
ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่