SCB Easy Net 3วันดี 4วันไข้นะครับ เน่าตลอดเลยครับ

scbeasy.com  3วันดี 4วันไข้นะครับ  ไม่คิดจะปรับปรุงตัวระบบแล้วใช่ไม๊ครับ  ขอบ่นหน่อยเถอะครับ

จะเช็คยอดรายการโอนวันนี้ ดูไม่ได้เลย จะให้เช็คผ่านapp ในมือถือก็ไม่ไหวแล้วครับ นี่ก็ 3เครื่องแล้ว
เช็คยอดย้อนหลังได้ปกติ แต่ดูยอดวันนี้ไม่ได้  เป็นบ่อยมาก

รอตั้งนาน สุดท้าย  yuck  จะไม่มีรายการได้ยังไง  เพราะยอดเงินล่าสุดกับที่ผมบันทึกลงระบบไว้มันต่างกัน เพี้ยนเซ็งเป็ด

แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น