ช่วยแนะนำการใช้บริการคอร์ดแบดหน่อยครับ

เป็นคน introvert ไม่ค่อยมีเพื่อนสายนี้ 
มือใหม่หัดเล่น ไม่เคยไปเล่นที่คอร์ดเลย 
และไม่มีเพื่อนที่ยอมไปด้วย อยากทราบว่า 

ปกติจ่ายเงินแล้วเราวอร์คอินเข้าไปเล่น
กับคนอื่นได้ไหมครับ หรือว่ามีที่ไหนที่
มีบริการหาคู่เล่นไหม 

ในกทมใกล้ๆบีทีเอส mrt มีที่ไหนดีๆบ้าง
แสดงความคิดเห็น
Preview