เพลง จาก NCS และ NEFFEX ติดลิขสิทธิ์ไหมครับ??

พอดีผมทำช่อง YOUTUBE ครับ
ชื่อช่อง 2784GAMER ผมใส่เพลงของ 2 ช่องนี้ ในคลิปของผมครับ (เพิ่งเริ่มทำจริงจัง ยังเปิดสร้างรายได้ ไม่ได้ มีผู้ติดตามแค่ 554 คน) ผมพิมพ์ใน ยูทูป ว่า เพลงไม่ติดลิขสิทธิ์ แล้วก็มีคนทำคลิปเกี่ยวกับ2ช่องนี้เต็มเลยครับ ในคอมเม้นท์ บ้างก็ว่าติด บ้างก็ว่าไม่ติด อยากทราบข้อมูลครับ ผมกำลังเก็บเกี่ยวประสบการณ์ครับ ขอบคุณมากนะครับสำหรับคนที่เข้ามาตอบให้ #ใครที่ชอบเกมROV หรือเกมอื่นๆ ฝากให้กำลังใจผมหน่อยนะครับ 🙏🙏🙏 ขอบคุณอีกทีครับ🥰🥰
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่