ฝันเห็นงูตัวใหญ่

คือเราฝันว่าเรานั่งรถเก๋งแล้วคนขับเป็นพ่อเลี้ยงเรา คนขับดันไปเหยียบตรงกลางงู(สีดำไม่ก็สีเขียว) งูตัวใหญ่มากๆกำลังจะคลานเข้าป่าอีกฝั่ง
แล้วงูดันไม่ตายแล้วจะมาทำร้ายพวกเรา พ่อเลยขับหนีไปได้ ตอนนั้นในตอนนั้นในฝันเราก็คิดว่าถ้าขี่มอเตอร์ไซค์มาคงตายแล้วดีนะขี่รถเก๋งมา
อาจจะงงๆหน่อยนะคะเพราะเราจำได้เท่านี้
เราอยากจะถามว่าฝันแบบนี้หมายถึงอะไรหรอคะ?
แสดงความคิดเห็น
Preview