อยู่ๆมีคนอัปวีดิโอในแอทเคาท์ยูทูปช่องตัวเอง

กระทู้คำถาม
อยู่ๆก็มีคลิปอัพขึ้นในช่องตัวเองซึ่ง ผมไม่ได้ทำยูทูปและคนในบ้านก็ไม่มีใครทำ ครวบครัวผมใช้แอคเคาท์เดียวกัน (ครวบครัวมีแค่3คน) ซึ่ง ผมเป็นคนเดียวที่รู้รหัส (น้องสาวกับแม่ไม่ได้สนใจเรื่องพวกนี้เท่าไหร่) แล้วอยู่ๆก็มีคนมาอัปวีดิโอลงแอคเคาท์ผม
เป็นคลิปเล่นเกมไม่ก็hackเกมอะไรแบบนั้น เวลาในคลิป แค่1 -3 นาทีต่อคลิป  แล้วมาอัปช่องผมอีก กว่าผมจะรู้ก็มีคนกดไลค์1คน ซึ่งเขาลงคลิปมาแล้ว3วัน ลงไป7 คลิป (ผมก็ไม่รู้ ทำแต่งานดูอะไรเล่นๆ )  ผมได้ทำการเปลี่ยนรหัสอีเมลใหม่ ลบคลิปที่ลงออกหมดแล้ว แต่ยังกังวลอยู่ มีอะไรที่ต้องทำอีกมั้ยครับ เพื่อความแน่ใจ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่