3ปีแล้วกับKFC

เพลงเมนหลักของวงBNK48ครบรอบ3ปีแล้ว

ตอนนั้นตอนนี้รู้สึกไหงบ้างครับ

ตอนนั้ผมรู้สึกว่าเหมือนมีแสงดวงเล็กมาสาดส่องในวงการบันเทิงไทย

จนกลายเป็นน้ำทิพย์อีกแก้วที่ช่วยชะโลมวงการในปีนั้นให้คึกคักขึ้นมา

(หลังจากที่ปีนั้นค่อนข้างเงียบไปพอสมควร)

ถือว่ามาไกลกว่าที่ผมคิดไว้เยอะ

(พิพม์เหมือนตอนครบรอบ1ปเลยนะ)

ทั้งมีวงน้อง มีซีรี่ย์และอื่นๆอีกเยอะ

ผมก็คงดูต่อไปเรื่อยๆละครับ

อย่างน้อยก้เป็นเพียงไม่กี่อย่างที่ทำให้ผมอยังอินกับวงการบันเทิงในบ้านเราแหละครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่