ตามหาเพลงค่ะ มีใครพอจะทราบว่าเพลงนี้ชื่อเพลงอะไรคะ?

กระทู้คำถาม
ได้ฟังแค่ช่วงท่อนเนื้อสั้นๆ เป็นเพลงที่ผู้หญิงร้อง ทำนองสดใสๆ easy listening, 
เนื้อร้องท่อนนึงร้องว่า I do (do do do do) I wanna marry you......
you make me feel so good baby so good so good ประมาณนี้อ่ะค่ะ
ใครพอจะทราบ แนะนำหน่อยนะคะ คือได้ยินแล้วรู้สึกชอบมาก ทำนองเพลงน่ารักมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่