เราตามหาวิดีโอนึงค่ะ ไม่แน่ใจว่าคือเพลง หรือการ์ตูน

เราตามหาวิดีโอนึงค่ะ ไม่แน่ใจว่าคือเพลง หรือการ์ตูน แต่เป็นวิดีโอ2Dที่เก่ามากๆ เป็นเด็กทารก โป๊ไม่ก็มีผ้าปิดพันๆ  ไหลๆไปตามน้ำ มีดอกไม้ ดอกบัว ภาพฟีลลิ่งกรีกโรมัน ช่วยหน่อยนะคะ มันคิดอยู่ในหัว เป็นความทรงจำตั้งแต่เด็กๆ อยากดูอีกมากๆ มันคาใจ
แสดงความคิดเห็น
Preview