เป็นไปได้รึเปล่าคะที่ช่างทำผมในประเทศไทยจะไม่รู้จัก Glatt?

มีโพสนึงที่พูดถึงน้ำยายืดผมราคาถูกโดยกำหนดถูกสุดที่ 90 บาท ซึ่งจริงๆมันมีถูกกว่านี้อีก แล้วช่างทำผมกลุ่มนึงก็แสดงความคิดเห็นในด้านลบรวมๆ คือ

ยายืดผมราคานี้ไม่มีอยู่ในโลก ต่ำๆก็ 200 พูดประมาณเจ้าของโพสทอแหล น่าจะเป็นเพราะเจ้าของโพสพูดถึงต้นทุนค่ายืดผมซึ่งจริงๆมันถูกกว่าที่เราจ่ายหลายเท่า  แต่ก็มิได้แคร์นะไม่มีใครสนพอใจคือจ่าย แต่หมั่นใส้ช่างกลุ่มนึงที่ออกมาเถียง
แบบด้านๆ Glatt 85 บาท เป็นไปได้เหรอที่ช่างจะไม่รู้จัก pixels อีก 70 กว่าเอง

แสดงความคิดเห็น
Preview