ถ้าผู้กำกับ ก็อตซิลล่า 2014 ยังกำกับภาคต่อ คุณคิดว่าไททันตัวหลักในเรื่องจะเป็นยังไงครับ

พอผมกลับมาดู ก็อตซิลล่า 2014 ก็อดคิดไม่ได้ว่า ถ้า ผู้กำกับแกเร็ธ เอ็ดเวิร์ด ยังกำกับภาคต่อ ไททัน ในหนังโดยเฉพาะ ก็อตซิลล่า กับ กิโดร่า มันจะโหดเท่ากับเวอร์ชั่น ไมเคิลส์ โดเฮอร์ตี้ หรือไม่ครับ อันนี้ผมถามเกี่ยวกับ พลังความเก่งของ ก็อตซิลล่ากับกิโดร่านะครับ ไม่ได้หมายถึงบทหนัง
แสดงความคิดเห็น
Preview