ถ้าเราอยากแอดเพื่อนในเกมฟีฟาย แต่จำชื่อเขาได้นิดเดียวทำไงดีคะ?

คือไปเจอคนๆหนึ่งมาในโซนค่ะ แล้วแบบเขาน่ารักมากกกก แล้วแบบคุยกันในโซนแบบถูกคอกันมาก เขามีนิสัยเหมือนเราค่ะ แบบเหมือนมาก แล้วแบบคุยจนเพลิน จนลืมแอดเขาเป็นเพื่อน จากนั้นเขาก็ออกจากโซน แล้วเราก็จำชื่อเริ่มต้นของเขาได้ ซึ่งเป็นชื่อของเขาเองค่ะ เลยลองค้นหา แต่กลับไม่เจอค่ะ มันมีคนที่ชื่อเริ่มต้นเหมือนกัน แต่มีแต่คนที่เลเวลน้อย และเลิกเล่นไปแล้ว 
    ทำยังไงดีคะ?  ปัจจุบันนี้เหมือนคนบ้าเลยค่ะ เข้าโซนทีไรประกาศหาเขาตลอดเลย555. ในห้องเเชท
รวมก็ไม่เว้นค่ะ555
    ใครพอมีวิธีแนะนำบ้างคะ?
     ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview