แอพ elite ไม่อ่านไฟล์

ผมซื้ออุปกรณ์ OTG ของ Transcend มาต่อพ่วงเพื่ออัพโหลดไฟล์ VDO จากกล้องเข้ามือถือ โดยได้ดาวน์โหลดแอพ elite มาลง
ในมือถือแล้ว ทีนี้เมื่อผมเสียบ OTG เข้ามือถือแล้วมันหาไฟ
ล์ VDO ไม่เจอ และมีข้อความ pop up ขึ้นมามีข้อความตามภาพนี้ จะแก้ไขหรือทำอย่างจึงจะไฟล์ VDO ในเมมเจอครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview