ใครเคยเรียนการโรงแรม สวนดุสิต ขอถามหน่อยครับ

คือตอนนี้ผมอยู่ม.5 และมีแผนจะต่อวิทยาลัยสวนดุสิต แล้วไปเป็นบาร์เทนเดอร์ โดยที่ผมขอสอบถาม ทั้งคนที่จบไปแล้วและคนที่กำลังเรียนอยู่      ว่า 
1.การจะสอบเข้านี่ใช้อะไรควรไปเน้นติวอะไรบ้าง
2.สมมติว่าได้เข้าเรียนแล้ว เขาสอนอะไรบ้างผมอยากรู้แบบละเอียดยิบเลยนะครับ
3.อย่างที่บอกผมจะจบเป็นบาร์เทนเดอร์ แล้วเขาจะสอนเรื่องนี้หรือเปล่าตอนไหนยังไงครับ
4.การเรียนนี่โน๊ตบุ๊คหรือไอแพดนี่จำเป็นไหมครับ

(รบกวนทีนะครับ หัวเราะ)
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่