หนังเก่าปีศาจตามฆ่าผู้หญิง พ่อต้องตัดนิ้วเพื่อช่วยลูกสาส

หนังฝรั่งเก่ามากแล้วค่ะ เคยดูเมื่อนานมาแล้ว 
เป็นผู้หญิงวัยรุ่นไม่แน่ใจว่า3หรือ4คน ทำพิธีเรียกซาตาน โดนเขียนวงเวท
แล้วทีนี้ซาตานก็มาจริงๆค่ะ แต่มาตามเก็บสาวๆที่อัญเชิญที่ละคน ทีละคน 
ฉากที่จำได้เลยคือ ซาตานดูดคนสวนที่กำลังตัดหญ้าอยู่ลงดินแล้วปล่อยให้เครื่องตัดหญ้าไถผ่าน 
อีกอันคือ1ในสาสๆที่อัญเชิญถูกซาตานพาขึ้นรถไปแล้วก็คุยอะไรกันสักอย่าง สุดท้ายคือปล่อยลงที่กลางสะพานแล้วซาตานก็ปาไพ่ที่ละใบตัดนิ้วผู้หญิงคนนั้นทีละนิ้ว ทีละนิ้วค่ะ 
ส่วนนางเอกของเราโชคดีที่พ่อเธอมาช่วยไว้ทันด้วยการตัดนิ้วก้อย หรือนิ้วโป้งนี่แหละเพื่อทำลายพิธีกรรม

มีใครพอจะรู้มั้ยคะว่าชื่อเรื่องว่าอะไร
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่