ใครเคยเดินหนีพนักงานหน้าร้านบ้างครับ?!

ตามหัวข้อเลยครับ ปกติก็เดินห้างบ่อยอยู่ แล้วทีนี้เราก็เดินๆ พอเห็นพนักงานยืนแจกหรือแนะนำอะไรอยู่หน้าร้านเราจะเดินวนไปอีกทางเพื่อหลีกเลี่ยงพนักงาน จริงๆก็ไม่ได้อะไรมาก แต่แค่เราไม่ได้สนใจสิ่งที่เค้าแนะนำ ที่เดินหนีก็เพราะว่าไม่อยากเสียเวลา เพราะเราไปเดินห้างเราซื้อของที่อยากซื้อเสร็จ ก็กลับ ไม่ได้ไปนั่งเล่นหรืออะไร ใครเป็นบ้าง มาเม้นด้วยนะครับว่าหนีเพราะอะไร 🤣
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่