ใครเคยทำงานออนไลน์กับบริษัทB Hipบ้างคะ?

สวัสดีค่ะ ต้องขอบอกก่อนว่าเราไม่เคยทำงานออนไลน์มาก่อน แล้วก็มีพี่คนนึกทักเรามาในinstagram ชวนให้มาทำงานออนไลน์กับบริษัทนี้ บอกว่าเป็น
งานแบบ online digital marketing ได้รายได้3000-7000ต่อสัปดาห์เลยค่ะ เราอยากรู้ว่า มันได้จริงมั้ย แล้วต้องทำอะไรบ้าง ถ้าไม่เข้าอบรมงานจะทำได้มั้ย เพราะตอนนี้การเข้าอบรมเป็นการเข้าผ่านzoom ซึ่งหลายชั่วโมงมากๆมเราเคยเข้าไปฟังมาบ้างแล้วรู้สึกว่าไม่ค่อยได้อะไรจากการฟังเลยค่ะ ใครเคยทำงานกับบริษัทB hip หรือเคยทำงานแนวๆนี้ช่วยแนะนำเราทีค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่