ท้อง13สัปดาห์ มีอาการปวดหน่วงๆ จี๊ดๆที่ท้องน้อยด้านซ้าย อันตรายไหม

ตอนนี้ท้องได้13w แล้ว ก่อนหน้านี้และตอนนี้มีอาการปวดที่ท้องน้อยค่ะ จะปวดด้านซ้ายมากกว่าด้านกว่า  ปวดแบบหน่วงๆคล้ายตอนจะมีประจำเดือน และมีอาการปวดจี๊ดๆเป็นบางครั้ง  ปวดปัสสาวะบ่อยด้วย เคยบอกหมอแล้วแต่ก็ไม่เห็นหมอพูดอะไร อาการนี้มันอันตรายไหมคะ กังวลมากค่ะ หรือเราคิดมากไปเอง หรืออาจเกิดจากการที่มดลูกขยายตัวหรือเปล่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่