อยากอาสาสมัครสอนอังกฤษ แต่อายุ13 มีที่แนะนำไหมคะ

ตามที่เขียนค่ะ อยากสอนอังกฤษให้กับน้องๆ แต่เราอายุแค่13 เขาเอาแต่คนที่โตกว่า -_- อยากเป็นอาจารย์สอนวรรณกรรมอังกฤษตอนโตขึ้น แม่หนูก็เป็นครู ได่แต่ฟังประสบการ นี่อยากไปลองสอนบ้าง สอนเพื่อนไปเขาก็เข้าใจ ยากทำประโยชน์มีที่ไหนแนะนำไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview