สอบถามแหล่งซื้อผ้าค่ะ

ตอนนี้ซื้อผ้าจากร้านออนไลน์มาตัดเสื้อผ้าอยู่ค่ะ อยากทราบว่าผู้จำหน่ายผ้าไปรับมาจากที่ไหน
เพราะยังใหม่มากกับวงการนี้ ไม่แน่ใจว่ามีแหล่งต้นทางที่ผู้จำหน่ายไปรับมามั้ย
ไม่ค่อยทราบอะไร แต่ไปหาดูตามเว็บจีน คือต้องสั่งเยอะมากๆ ถ้าสั่งซัก 100 หลา ราคาก็ไม่ได้ต่างกันมากอะค่ะ
ร้านออนไลน์หลายๆ ร้าน เนื้อผ้าค่อนข้างโอเค ลายผ้าสวยหลากหลายกว่าที่พาหุรัดค่ะ ย่านพาหุรัดก็ราคาสูงกว่าร้านออนไลน์ด้วย  
ส่วนแหล่งขายที่อื่นไม่รู้จักเลย เคยได้ยินตลาดผ้าวัดสนแต่ยังไม่เคยไป 
เลยอยากทราบว่าร้านขายออนไลน์ไปรับมาจากไหนอะคะ ใครใจดีช่วยบอกบุญทีค่ะ 🙏
สนใจผ้าคอตตอน โพลีเอสเตอร์ สแปนเดกซ์ เรยอน ลินิน ทวิล โฟเวย์ แล้วก็ผ้าผสมค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่