ทำประกันอุบัติเหตุแบบสูญเปล่า แบบคุ้มครองรายได้ ณ เวลานี้ มีใครพอแนะนำบ้างครับ

รบกวนด้วยครับ
พอดีเริ่มจะกลับมาขี่จักรยานไปโน่นนี่
เลยอยากสอบถามว่ามีใครใช้ที่ไหนแบบเบี้ยรายเดือนไม่แพงมากจนเกินไปนัก ชดเชยรายได้เวลาเกิดอุบัติเหตุ และเบิกค่ารักษาพยาบาลเวลานอนโรงพยาบาล
เบิกค่ารักษาไม่ยุ่งยากเวลาเคลมคืนจะดีมากครับ

อยากได้ข้อมูลหลายๆ ที่

ผมไม่ได้มาเป็นหน้าม้าหรือโฆษณาแอบแฝงนะครับ เรียนไว้ก่อน

ไม่สะดวกหลังไมค์มาก้อได้ครับ

ขอบคุณทุกความเห็นเช่นเคยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่