ช่วยหน่อยครับ มีทำนองเพลงของเพลงๆนึงที่ติดอยู่ในหัวมาหลายปีแล้วครับ

พอเวลาว่างๆจะมานั่ง Search​ หาเพลงๆนี้ทุกช่องทางตลอดหลายปีแล้ว เป็นเพลงสากล ผู้หญิงร้อง MV จะออกสีโทนน้ำเงินๆ ไม่ใช่เพลงเร็ว (feat.กับนักร้องชาย)​
เพลงนี้ผมฟังเกือบสิบปีแล้ว
ตื่อดื่อตื่อ(good time)​  forever... 
ตื่อดื่อตื่อ(good time)​  forever... 
ตื่อดื่อตื่อดื่อตื่อ ตื่อดื่อ.(forget)
ตื่อดื่ดตื่อดื่ดตื่อ(forever)​....
*​ที่วงเล็บคือไม่ชัวร์​นะครับ
ขอขอบคุณ​ล่วงหน้าเลยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่