พาแมวตัวเมียไปทำหมันกับปศุสัตว์ในอำเภอมา

ตามหัวข้อเลยค่ะ แต่วิธีทำเรียบง่ายมากค่ะ ไม่ได้ทำในห้องมีโต๊ะมีไฟส่องเหมือนในคลินิก พอทำเสร็จเค้าบอกเราว่าฉีดยาแล้ว ไม่รู้ว่ายาอะไร แล้วก็ให้เอากลับบ้านได้เลยค่ะ พอกลับถึงบ้านเหมียวก็นอนนิ่งไปนานเลยค่ะ เริ่มมาขยับตัวมากขึ้นก็ตอนทำเสร็จไปประมาณ 4 ชั่วโมงกว่าค่ะ แต่ว่าไม่มียาอะไรให้เลยนะคะ อยากรู้ว่าควรดูแลยังไงค่ะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แล้วระหว่างนั้นควรดูแลแผล ดูแลอาหารการกินน้องยังไงคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
.
.
.
เวลาน้องรู้สึกตัวจะเดินถอยหลังไวมาก แล้วร้องเหมือนเค้าเจ็บปวดมากๆเลยค่ะ สงสารน้อง เราก็ไม่กล้านอน
ปล.จขกทอยู่ต่างจังหวัดนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่