หาฟิกเกอร์เเบบpre-orderเมื่อประมาณ2-3ปีก่อนเเบบมือ1อยู่หาจากที่ไหนได้บ้างครับ

คือผมมีฟิกเกอร์ที่อยากได้หลายตัวมากเลย เเต่พอดูเเล้วเเต่ละตัวคือเป็นตัวพรีออเดอร์ทั้งนั้นเลยเเถมยังเป็นตัวพรีเมื่อ2-3ปีก่อนทั้งนั้นเลย ผมก็เลยพยายามหา เเต่ก็เจอเเต่พวกพรีของเมื่อ1ปีก่อน เเต่พวก2-3ปีก่อนเนี่ยหายากมาก เจอเต่มือสองเเบบมีตำหนิทั้งนั้นเลย พอจะมีใครรู้เเหล่งบ้างไหมคับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ผมเเนะนำร้าน happy haru ละกันครับ เป็นเพจ facebook ร้านนี้รับหิ้วฟิกเกอร์ญี่ปุ่น ขอเเค่มีลิงค์สั่งของจาก amazon หรือ amiami หรือเว็บฟิกเกอร์ญี่ปุ่นเเล้วยังมีของ เค้าหาให้ได้ อย่างผมสั่งฟิกเกอร์ Iori Minase ของหลายปีก่อน เค้าก็สั่งให้ผมผ่าน amazon jp ได้นะ ใช้บริการร้านนี้มาเกือบ ๆ 10 ปี ละ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่