ธนาคารกรุงศรีโอนไปธนาคารอื่นไม่ได้

ใช้แอพค่ะ จะโอนเงินจ่ายค่าของแค่70บาท แต่พอจะโอนดันเลือกโอนไปได้แค่ธนาคารกรุงศรีด้วยกันได้เท่านั้น

แบบ บช คนอื่นแต่ใช้ธนาคารกรุงศรีเหมือนกัน เป็นที่อะไรหรอคะ หรือแอพจะมีการปรับปรุงอะไรรึเปล่า

เราก็จ่ายไม่รู้เกินกำหนดอะไรของธนาคารรึเปล่า แต่ก็แบบ ซื้อของ จ่ายแทบจะทุกวันวันละ100 กว่าบาท บ้างก็โผล่มา1000กว่าบาท 

ใครรู้ช่วยตอบทีนะคะ ไม่หวงเงินในธนาคารเท่าไหร่เพราะมีนิดเดียว 

กลัวอย่างเดียวคือแม่รู้ว่าจ่ายเงินเยอะค่ะ😂😂

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่