ไปๆมาๆ ผู้เล่นของไทยคนสุดท้ายในเจลีก อาจจะเป็นอุ้ม ไม่ใช่เจซะแล้ว

เดิม ผมคิดว่าจะยังไงก็แล้วแต่ สุดท้ายก็ยังจะมีเจเหลืออยู่ในเจลีกคนนึงแน่ๆล่ะ
แต่ตอนนี้ดูแล้วคิดว่าสถานการณ์เปลี่ยนแล้วครับ
อุ้มเล่นดี มีบทบาทมาก แถมอยู่กับทีมระดับลุ้นแชมป์ด้วย
อุ้ม ไม่มีอาการฟอร์มตกให้เห็นเลย
ตรงกันข้ามกับเจ
ซึ่งอายุก็ใกล้เลข 3 เข้าไปแล้ว
แล้วมาปีนี้ฟอร์มก็หล่นหายวูบ
จังหวะสำคัญในเกม เจมีการตัดสินใจผิดพลาดให้เห็น (ต้องยิงเอง แต่เลือกจ่าย สุดท้ายก็พลาด)
แล้วตอนนี้มาเจ็บอีก ดูแล้วเผลอๆเจ็บยาวด้วย
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 10
ไปลีกจีน นี่ได้ปะทะ กับนักเตะระดับโลกเลยนะ
ไม่ธรรมดานะครับ ลีกจีนทุกวันนี้ สนามก็สวย
แฟนบอลก็พันล้านคน
ขายเสื้อคนเดียว กำไรทั้งปี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่