จะรีไฟแนนบ้าน แนะนำธ.ให้บ้างได้ไหมครับ ต้องการกู้เพิ่มด้วย

คือตอนนี้มี เริ่มมีหนีสิ้นจากการลงทุน มากขึ้น พอดีว่าบ้านอยู่ครบ 3 ปีแล้ว กับ ธอส. เราก็ไปพูดคุยกับเค้าแล้วได้ลดเหลือแค 4.12(ถ้าจำไม่ผิด) ขอกู้เพิ่มด้วยคิดๆไปๆมาๆ หากับ ธ. อื่นๆดูน่ะครับ  
เคยไปใช้ บริการ สตาร์ท์อัฟยังรีฟิน เราก็กรอกข้อมูลเข้าไปแต่กลับให้ความรู้สึกว่า เข้าเลือก ธ.ให้เราเลยโดยไม่ได้เปิดเผยข้อมูลทุก ธ. ทำให้เราไม่ได้ข้อมูลที่หลากหลายพอครับ เหมือนโดนกั๊กข้อมูลยังไงก็ไม่รุ้ครับ
ท่านๆสมาชิกท่านๆได้พอแนะนำ ธ.อะไรได้บ้างผมจะได้ไปลองติดต่อดูครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่