อยากถามเล่น ถ้าไปใช้ห้องน้ำของออฟฟิศตึก แล้วเจออุจาระ จะกดหรือไม่กดน้ำครับ

ถ้ากด ทำไมถึงกด และถ้าไม่กด ทำไมไม่กด

ส่วนตัวผม ผมกดนะครับ เพราะไม่อยากให้ใครมาเห็นแบบเรา

บางทีชักโครกปิดฝา นี่ระแวงเลย พอดีว่าที่ตึกมีคนญี่ปุ่น เลยไม่มั่นใจ
แต่ถ้ามีแต่คนไทย ปิดฝา คือ ส้วมเต็มแน่ๆ 555
แสดงความคิดเห็น
Preview