มนุษย์​วิวัฒนาการ​มาจากลิงได้ไกลขนาดนี้เลยหรอครับ(หน้าตา)​

ผมเป็นพวกชอบส่องโซเชียลแล้วเจอคนหน้าตาดีมากหน้าหลายตา​ ผมรู้สึกว่ามาเทียบกับตระกูลhomoแล้ว.....​ห่างไกลลิบลับเลยครับ​ อยากรู้ว่าอะไรทำให้หน้าตาของมนุษย​์เปลี่ยนไปขนาดนี้ครับ(นับเฉพาะที่เป็นพันธุกรรม​นะครับ​ ย้ำ***)

แสดงความคิดเห็น