อยากลองประกาศหาเนื้อคู่ซักตั้งนึง (อย่างน้อยก็ได้ลอง)

อายุอานามเราก็ไม่น้อยแล้ว สามสิบต้นๆ กลัวจะขึ้นคานเลยลองมาประกาศหาเนื้อคู่ (ที่ยังไม่มาซักทีค่ะ ประกาศตามหาแล้วเผื่อจะมา)
เราเป็นสาวอวบนะคะ ไม่ค่อยมีความมั่นใจในตัวเองเท่าไหร่ ไม่สนิทจะไม่ค่อยคุย ถ้าสนิทจะพูดเป็นต่อยหอย
สเปค มีการมีงานที่มั่นคงทำ 

ลองมาพูดคุยกันได้นะคะ ไม่จำเป็นต้องเป็นเนื้อคู่ก็ได้ค่ะ อยากมีเพื่อเพิ้มก็ทักมาได้ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview