[SR] Four Seasons Resort รีสอร์ทสุดหรูอยู่ท่ามกลางธรรมชาติ เงียบสงบ เหมาะแก่การพักผ่อน พร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว

สวัสดีค่ะ สุดสัปดาห์ที่ผ่านมาได้ไปทำงานที่ Four Seasons Resort เกาะสมุย เลยมีโอกาสได้เข้าพัก
JJ ON THE WAY เลยเก็บภาพห้องพักพร้อมบรรยากาศของรีสอร์ทมาให้ชมกันค่ะ
***รีสอร์ทเข้าร่วมโครงการ #เราเที่ยวด้วยกัน ด้วยนะคะ

ได้ห้องพักเบอร์ 302 ค่ะ เข้าไปพร้อมกันเลย

ห้องเตียงใหญ่ สะอาด กว้างขวาง

มุมต่างๆในห้อง

พอเห็นอ่างแช่น้ำ คิดไว้ทันทีว่าเสร็จงานแล้วจะต้องนอนแช่น้ำร้อนให้ฟินๆซะหน่อย

แยกเป็นสัดส่วนดี

สระว่ายน้ำส่วนตัวพร้อมวิวทะเลชัดเจน

ระหว่างรอคิวงาน ก็รีบเปลี่ยนชุดมาถ่ายรูปซะหน่อย อิอิ

หลังจากทำงาน ก็ถึงเวลาผ่อนคลาย ได้แช่น้ำร้อน ชมวิวไปด้วย ฟินจริงๆ 

จบการรีวิวแล้วค่ะ อยากไป

ชื่อสินค้า:   Four Seasons Resort Koh Samui, Thailand
คะแนน:     

SR - Sponsored Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ SR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - ได้รับสินค้าหรือบริการมาใช้รีวิวฟรี โดยไม่ต้องคืนสินค้าหรือบริการนั้น
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ

ข้อมูลเพิ่มเติม

• business trip ขององค์กรค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่