งง อ่ะ?

คือเรื่องมันเกิดจากก่อนเราสอบ..คือช่วงนั้นครูตะเเช็คว่าใครขาดงานอะไรงี้..เเต่ทุกวิชาเราไม่มีปัญหานะยกเว้นวิชา..วิทยาศาสตร์คือครูเขาบอกว่าเราไม่ส่งงาน(งานที่ว่าจะเป็นจำพวกใบงานอ่ะค่ะ)เเต่เราว่าเราส่งเเล้วเพื่อนเราก็เห็นเเต่มันมีเพื่อนคนนึงในกลุ่มเราเนี่ยเเหละมันไม่ค่อยส่งงานเเต่กลับคะเเนนมันครบ เราควรทำไงดีคะ?

แสดงความคิดเห็น
Preview